முதல் முறையாக-பிகினியில் பூனம் பாஜ்வா.!! தாறுமாறு லைக்ஸ் தரும் ரசிகர்கள் புகைப்படம் உள்ளே !!

Cinema News

தெலுங்கு, மலையாளம், கன்னட மொழி படங்களில் ரவுண்ட் அ டித்து வந்த அழகான நடிகை பூனம் பாஜ்வாவை “சேவல்” படம் மூலம் தமிழ் சினிமாவிற்கு அறிமுகம் செய்தார் இயக்குநர் ஹரி அவர்கள். அதன் பின்னர் தெனாவெட்டு, அரண்மனை 2, கச்சேரி ஆரம்பம் என அனைத்து கதாபாத்திரத்திலும் நடித்துவிட்டார் இவர்.

மேலும், எப்போதுமே மார்கெட்டில் இருக்கும் நடிகைகளின் புகைப்படங்களை விட மார்கெட்டில் இல்லாத நடிகைகளின் புகைப்படங்களுக்கு தான் லைக்ஸ் அதிகம் என்று தான் சொல்ல வேண்டும்.

தற்போது சொல்லிக்கொள்ளும் அளவுக்கு படங்கள் இல்லை என்றாலும் ரசிகர்களின் கண்களை கா யபோ டுவதி ல்லை, என்று தான் சொல்ல வேண்டும். இந்நிலையில் தற்போது தனது சூடான படங்களுடன் க ளம் இ றங் கியி ருக்கிறார் நடிகை பூனம் பாஜ்வா.

அந்த வகையில் சமீபத்தில் இதுவரை காட்டியதெல்லாம் ஒண்ணுமே இல்லை இனி மேல் தான் எல்லாமே நீங்க பார்க்க போறீங்க என்பது போல  பி கினி யுடன் தன்னுடைய உ டல் அமைப்பு பளீச் என கா ட்டி ஹாட்டான புகைப்படத்தை வெளியிட்டுள்ளார். அந்த புகைபடத்தை பார்த்த ரசிகர்கள் பல விதமாக கருத்து செய்து வருகிறார்கள்.