செ ரு ப்ப காட்டி என்னை வெறுத்தாலும் எனக்கு க வ லை இல்லை என்று ப கி ர ங்கமான வீடியோ வெளியிட்ட ரேஷ்மா..!ஷாக்கான ரசிகர்கள் !!

Cinema News

வாணி ராணி, வம்சம் போன்ற சீரியல்களில் நடித்து மக்களின் கவனத்தை பெற்ற ரேஷ்மா வேலைனு வந்துட்டா வெள்ளைக்காரன் படத்தில் “புஷ்பா புருஷன்” என்ற ஒரே ஒரு காமெடியில் பெரிய அளவில் பேசப்பட்டு பிரபலமானார்.

ரேஷ்மா அவர்கள் செய்திவாசிப்பாளர், நடிகை, மாடலிங், டிவி நிகழ்ச்சி தொகுப்பாளர் என பல துறைகளில் சாதனை புரிந்து வருகிறார். இவர் முதன்முதலில் தொலைக்காட்சிகளில் ஒளிபரப்பாகும் நிகழ்ச்சியின் இவர் தான் பிரபலம் ஆனார்.அதோடு முதலில் ரேஷ்மா அவர்கள் தொலைக்காட்சிகளில் தொகுப்பாளராக பணியாற்றி இருந்தார். இதனை அடுத்து இவர் சினிமா துறையில் ஒரு சில படங்களில் சின்ன சின்ன வேடங்களில் நடித்து வந்தார்.

வெள்ளைக்காரன் படத்தின் அந்த காமெடியில் மூலம் கிடைத்த நல்ல வரவேற்பை வைத்து பிக்பாஸில் நுழைய வாய்ப்பு கிடைத்தது. அந்நிகழ்ச்சியின் மூலம் தன்னை யார் என்று அடையாளப்படுத்திக்கொண்டார். பிக்பாஸில் இருந்தபோது உ ட ல் பருமனாக ரேஷ்மா பின்னர் தீவிரமாக உடற்பயிற்சி செய்து தனது உ ட ல் எடையை பாதியாக குறைத்துவிட்டார்.

இதையடுத்து சமீப காலமாக இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் தினம் ஒரு போட்டோ ஷூட் நடத்தி புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வரும் ரேஷ்மா தற்போது என்னை யார் வெறுத்தாலும் க வ லை இல்லை என்று கூறி #lovemeorhatemeidontcare என கேப்ஷன் கொடுத்து பதிவிட்டுட்டு செ ரு ப்பை கையில் எடுத்து காட்டியுள்ளார்.

இது பெரும் விம ர்சன த்தி ற்குள் ளாகி இணையவாசிகளை கோ ப த்திற்கு ஆளாகியுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *