“ஆ ஹா ஹா.. வந்துடுச்சுடா..எங்க இன்னு வரலைன்னு பாத்தே..!!!” முதன் முறையாக நீ ச் சல் உடையில் ஸ்ரீதிவ்யா..! – ஏ க் கத்து டன் பார்க்கும் ரசிகர்கள்..!

Cinema News

“ச ங் கிலி பு ங் கிலி க தவ தொற” படத்திற்கு பிறகு தமிழ் சினிமாவில் காணாமல் போன ஸ்ரீதிவ்யா, மூன்று வருடங்களுக்குப் பின் ரீஎன்ட்ரி ஆகிறார். சிவகார்த்திகேயனின் “வ ரு த்தப்படாத வா லி பர் சங்கம்” படம் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் அறிமுகமானவர் ஸ்ரீதிவ்யா.

Sri Divya Latest Hot Glamourous Red Spicy Skirt PhotoShoot Images At  Kaashmora Movie Pre Release … | Famous indian actors, Top celebrities,  Beautiful indian actress

ஊ தா கலரு ரிப்பன் பாடலும், பாவடை தாவணியில் இவர் காட்டிய ஸ்வீட் அண்ட் க்யூட் ரியாக்‌ஷன்களும் ரசிகர்களை வெகுவாக கவர்ந்தது. அதனைத் தொடர்ந்து ஜீவா, ஈ ட்டி, மருது, கா க்கி சட்டை உள்ளிட்ட படங்களில் நடித்தார்.

Actress Sri Divya Latest Photoshoot Pics HD

இளம் முன்னணி ஹீரோக்களுடன் நடித்த ஸ்ரீதிவ்யா, இதுவரை ஓவர் க வ ர்ச்சி காட்டி நடித்தது கிடையாது. பிரபல இயக்குநர் அட்லி தயாரிப்பில் 2017ம் ஆண்டு வெளியான “சங்கிலி புங்கிலி கதவ தொற” படத்திற்கு பிறகு தமிழ் சினிமாவில் காணாமல் போன ஸ்ரீதிவ்யா, மூன்று வருடங்களுக்குப் பின் ரீஎன்ட்ரி ஆகிறார்.

Sridivya 💕 . | Model, Cute beauty, Fashion tips for women

இளம் ஹீரோக்களில் ஒருவரான கௌதம் கார்த்திக் நடிக்கும் அடுத்த படத்தில் அவருக்கு ஜோடியாக நடிக்க உள்ளார் . அதர்வா நடித்த ’பா ணா கா த்தாடி’, ‘செ ம போ த ஆ கா தே’ உள்ளிட்ட படங்களை இயக்கிய பத்ரி வெங்கடேஷ் இந்தப் படத்தை இயக்க உள்ளார்.

Sri Divya Cute Photoshoot Gallery - Actress Album

அ தி ர டி ஆக்‌ஷன் படமாக உருவாக உள்ள இந்த படத்தில் ஸ்ரீதிவ்யா பிசியோதெரபி மருத்துவராக நடிக்க உள்ளதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன. தற்போது ஸ்ரீதிவ்யா கமிட் ஆகிருக்கும் தெலுங்கு படத்தின் படப்பிடிப்பு விரைவில் தொடங்கும் என தெரிகின்றது.

Sri Divya latest Hot Photos - Actress Masala Gallery

சினிமாவில் மீண்டும் ஒரு ரவுன்ட் வருவார் ஸ்ரீதிவ்யா என்கிறார்கள் விவரம் அறிந்தவர்கள். அந்த படத்தில் ஸ்ரீதிவ்யா முதன் முறையாக பி கினி உடையில் நடிக்க சம்மதம் தெரிவித்துள்ளார் என்று கூறுகிறார்கள்.

இதற்காக, கணிசமாக உ டல் எடை குறைத்துள்ளாராம் ஸ்ரீ திவ்யா. அது என்ன மாயமோ தெரியல.. சிம்ரன்ல இருந்து கீர்த்தி சுரேஷ் வரைக்கும் எல்லா ஹீரோயின்களும் அ க் கட தேசத்தில் தான் க வ ர்ச் சியை வா ரி வழங்குகிறார்கள்.

தமிழ் நாட்டுக்கு மட்டும் ஓர வஞ்சனை பண்றாங்க.. அந்த லிஸ்டுல ஸ்ரீதிவ்யாவும் இணைந்துள்ளார் என்று ஏங்கி போயுள்ளனர் ரசிகர்கள்.