“உங்களுக்கு அ ழகே அதுதான்..!!! அத இப்படி தூக்கி காட்டுனா எப்படி..!!” சொ க்கி போய் ஷோ க்கா வர்ணிக்கும் இ ள சுகள்…!!!!

Cinema News

நடிகை கேத்ரின் தெரசா மெட்ராஸ் திரைப்படத்தின் மூலம் அறிமுகமானவர், இவர் திரைப்படத்தில் ரசிகர்களின் ம ன தை கொ ள்ளை அ டி த்தார், இதனை தொடர்ந்து க த க ளி, கணிதன், க ட ம்பன், கதாநாயகன், க ல க லப்பு 2, ஆகிய திரைப்படங்களில் நடித்துள்ளார்.

Katherine Theresa Latest Stills (99 photos) page 4 | Photos Gallery

தமிழ் மட்டுமல்லாமல் தெலுங்கு, மலையாளம், கன்னடம் ஆகிய மொழித் திரைப்படங்களிலும் நடித்து வருகிறார். இவருக்கு தமிழ் ரசிகர்களை விட தெலுங்கு ரசிகர்கள் அதிகம் காரணம் க வ ர் ச்சி கண்டிஷன் போடுவதில்லை, தா ரா ளம் காட்டி நடித்து வருகிறார்.

catherine tresa: catherine tresa alexander hot photoshoot in trendy outfit  | Samayam Tamil Photogallery

தமிழிலேயே க வ ர் ச்சியில் தாராளம் காட்டும் கேத்ரின் தெரசா, தெலுங்கில் எப்படி என்று சொல்லவா வேண்டும். டோலிவுட்டில் க வ ர் ச் சியில் அசால்ட் செய்து வருகிறார். இதனால் தெலுங்கில் கேத்ரீன் தெரசாவிற்கு ரசிகர்கள் பட்டாளம் ஏராளம்.

என்ன தான் கொ டி க ட்டி பறந்தாலும் எல்லா நடிகைகளையும் போல, கேத்ரின் தெரசாவும் இப்போது பட வாய்ப்பு ஏதுமின்றி இருக்கிறார். எல்லாத்துக்கும் ஓகே சொன்னாலும், எதுவும் அமைய மாட்டேங்குது என க வ லை யில் இருந்த கேத்ரீன் தெரசாவிற்கு அ டி த்தது லக்கி பிரைஸ்.

இந்த நிலையில் கேத்தரின் தெரசா மாடர்ன் உடையில் தனது பின் அ ழகு வ ளை வு நெ ளி வு காட்டி இவர் எடுத்துக்கொண்ட புகைப்படங்கள் தற்போது இ ள சுகளை வெ கு வாக ஈ ர் க்கிறது.இதனை பார்த்த ரசிகர்கள் “உங்களோட அ ழகே உங்களோட பின்னழகு தான்..” என்று வர்ணித்து வருகின்றனர்.