அட அசினா இது..!!! முதன் முறையாக டூ பீஸ் நீ ச் சல் உடையில்..!!! கண்கொ ள் ளா காட்சியா இருக்கே..!!! இதுவரை பலரும் பார்த்திடாத புகைப்படம்..!

Cinema News

19 ஆண்டுகளுக்கு முன், தனது திரைபயணத்தை தொடங்கியவர் அசின். இவர் முதன் முதல் மலையாளத்தில் நடித்தார், அதிலும் இவர் நடித்த கதாபாத்திரம் துணைக் கதாப்பாத்திரம் தான். பிறகு தெலுங்கில், ரவி தேஜாவுடன் இணையான கதாபாத்திரத்தில் நடித்தார்.

25 - inssia Storage

இப்படி மலையாளம், தெலுங்கு என நடித்து வந்தவர், உள்ளம் கேட்குமே என்கிற படத்தின் மூலம், தமிழிலும் நடிக்க தொடங்கினார். ஆனால் து ர தி ர்ஷ் டவசமாக அந்த படம் சற்று தாமதிக்க, அதற்குள் எம் குமரன் சன் ஆப் மகாலக்‌ஷ்மி இவருக்கு முதல் படமாக அமைந்தது.

Aali Lahar Kela Kahar: Asin Thottumkal Hot Pics

இந்த படம் ரசிகர்களிடையே பெரும் வரவேற்பை பெற்றது. பிறகு சூர்யாவுடன் கஜினி, விஜயுடன் போக்கிரி, அஜித்துடன் வரலாறு, கமலுடன் தசாவதாரம் என அசின் நடித்த அத்தனை படங்களும் அவருக்கு ஹிட். பார்த்ததும் பத்திக்கொள்ளும் மு க வட்டு, வா ழி ப்பான உ ட ல்வாகு என க வ ர் ச்சி தோ ப் பாக வலம் வந்த இவர் அதன் பிறகு ஹிந்தியில் ஒரு ரவுண்ட் வந்தார்.

Tamil Actress Tamil Actress Photos | Tamil Actors Pictures | Tamil Models  images tamil Actress Sex : Tollywood Actress Asin Thottumkal New Photos  Gallery

பிறகு 2016-ம் ஆண்டு மைக்ரோமேக்ஸ் நிறுவனத்தின் நிறுவனர் ராகுல் சர்மா என்பவரைக் காதல் திருமணம் செய்து கொண்டார். திருமணத்திற்கு பிறகு சினிமாவுக்கு மு ழு க்கு போட்டு விட்ட அசின் தற்போது விளம்பர படங்களில் மட்டுமே தலை காட்டுகிறார்.

Asin Hot and Spicy Photos | Gallery | Plumeria Movies | Photos

அந்த வகையில், சமீபத்தில் மீண்டும் சினிமாவில் ரீ என்ட்ரி கொடுக்கவுள்ளார் என்று நம்ப தகுந்த வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன. பட வாய்ப்பை பெற பிகினி உடையில் க வ ர்ச் சி காட்டவும் தயார் என்ற நிலையில் இருக்கிறாராம் அம்மணி. அந்த வகையில், இளம் வயதில் பத்திரிகை ஒன்றின் அ ட் டைப் ப டத்திற்காக டூ பீஸ் நீ ச் சல் உடையில் போஸ் கொடுத்துள்ள அவரது புகைப்படம் ஒன்று இணையத்தில் தற்போது வைரலாகி வருகின்றது.