கி க் ஏ த் தும் மு ன் னழகை காட்டி அருவியின் பக்கத்தில் ஹா ட் போஸ் கொடுத்த பிரபல நடிகை ..!! இ டுப்பு மடிப்பை காட்டி ரசிகர்களின் உ ஷ் ணத்தை கூட்டிய பிரியா ஆனந்த்..!!

Uncategorized

வாமனன், எதிர்நீச்சல், வணக்கம் சென்னை போன்ற படங்களில் நடித்தவர் ப்ரியா ஆனந்த். மா யவரம் பெண் இவர். ஆனால் அமெரிக்காவில் வளர்ந்தவர். தமிழ் சினிமாவில் ‘வாமனன்’ படத்தில் நாயகியாக அறிமுகமானவர் ப்ரியா ஆனந்த்.

சென்னையில் பிறந்து வளர்ந்த இவர் மாடலாக பல விளம்பர படங்களில் நடித்துவந்தார். தொடர்ந்து பட வாய்ப்புக்காகக் காத்திருந்த ப்ரியா ஆனந்த் தனக்கு கிடைக்கும் சிறிய ரோல்களையும் விடாமல் பயன்படுத்திக் கொண்டார். கடந்த 2013 ஆம் ஆண்டு வெளியான, ‘எதிர்நீச்சல்’ படத்தில் சிவகார்த்திகேயனுக்குக் ஜோடியாக நடித்திருந்தார்.
பள்ளி ஆசிரியையாக அப்படத்தில் நடித்ததன் மூலம் தமிழ் ரசிகர்களின் ம னதில் இடம்பிடித்தார். அதனை சரியாகப் பயன்படுத்திக் கொண்ட இவர், தொடர்ந்து தமிழ், இந்தி, தெலுங்கு, மலையாளம், கன்னட ஆகிய மொழி படங்களில் நாயகியாகவும், குணச்சித்திர பாத்திரத்திலும் நடித்துவருகிறார்.

 

இறுதியாக இவர், தமிழில் வெளியான அர்ஜுன் ரெட்டி படத்தில் மருத்துவர் பாத்திரத்தில் நடித்து அ சத்தியிருந்தார். இவரது நடிப்பில் தற்போது அந்தகன், காசேதான் க டவுளடா ரீமேக் ஆகிய படங்கள் தயாராகி வருகின்றன. வளர்ந்துவரும் நாயகியான ப்ரியா ஆனந்த் இன்று (செப் 17) தனது 35ஆவது பிறந்தநாளைக் கொண்டாடிவருகிறார்.

 

இதனையொட்டி அவருக்கு ரசிகர்கள் பலரும் சமூக வலைதளங்களில் வாழ்த்து தெரிவித்து வருகின்றனர்.மேலும், ரசிகர்களின் கண்களுக்கு விருந்தளிக்கும் விதமாக தனது மு ன் னழகு எடுப்பாக தெரியும் படியும், இ டுப்பு மடிப்பை காட்டியும் அருவி அருகில் நின்றபடி போஸ் கொடுத்து ரசிகர்களின் உ ஷ்ணத்தை கூட்டியுள்ளார்.

இதனை பார்த்த ரசிகர்கள், அவருக்கு பிறந்தநாள் வாழ்த்துக்களுடன் அவரது அழகையும் வர்ணித்து வருகிறார்கள். இன்னும் சில ரசிகர்கள், என்னமா பட்டாப்பட்டி டவுசர்ல ப்ரா தச்சி போட்டுக்கிட்டு இருக்க… என்று கலாய்த்தும் வருகிறார்கள்.