பாத்துயா பழம் ந சி ங்கிட போகுது..!! எ ங்கெ ங்கயோ கை வை க் குறானே..!! ஷாலுவின் ஹா ட் வீடியோவை பார்த்து வாயை பி ளந்த ரசிகர்கள்..!!

Cinema News

தமிழில் வருத்தப்படாத வாலிபர் சங்கம் படத்தில் நடித்தவர் ஷாலு ஷம்மு. இவர் இப்படத்தில் நடிகர் சூரியின் காதலியாக நடித்திருப்பார்.இப்படத்திற்குக் கிடைத்த வரவேற்பைத் தொடர்ந்து தமிழுக்கு எண் ஒன்றை அழுத்தவும், றெக்க, தி ரு  ட்டு பயலே 2 உள்ளிட்ட சில படங்களில் நடித்தார் ஷாலு.

கவர்ச்சி போஸ்ஸில் ஷாலு ஷம்மு!! வைரலாகும் புகைப்படம்!! | Movies News in Tamil

சமீபத்தில் ஷாலு ஷம்மு ஒரு ஆ ண் நபருடன் சால்சா நடனமாடிய வீடியோ ஒன்று சமூக வலைத்தளத்தில் படு வைரலாக பரவி வந்தது. மேலும், அந்த வீடியோவில் இருக்கும் நபரை தான் ஷாலு காதலிக்கிறார் என்றும் செய்திகள் பரவியது.ஆனால் அதற்கு விளக்கமளித்த ஷாலு சம்மு அந்த நபர் தனது நண்பர் மட்டுமே என்று பதிலளித்திருந்தார்.இருட்டு அறையில் மு ர ட்டு கு த் து இரண்டாம் பாகத்தின் படத்தில் பிக்பாஸ் பிரபலம் டேனி முக்கியமான கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார்.

மீண்டும் கட்டித்தழுவி ஆபாச நடனம்! காட்டுத்தீயாக பரவும் ஹாட் வீடியோ!

மேலும், இ  ருட்டு அறை யில் மு  ரட் டு கு த் து படத்தை இயக்கிய இயக்குனர் சந்தோஷ்.பி.ஜெயகுமார் இந்த படத்தில் ஹீரோ அவதாரம் எடுத்துள்ளார். இந்த படத்தில் ஓ ரி ன சேர்கையாளராக ஷாலு ஷம்மு நடிகிறாரா என்ற கேள்வியும் எழுந்துள்ளது. இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது.

நான் ஒன்னும் குடிச்சுட்டு டான்ஸ் ஆடல! அந்த நபர் யார் தெரியுமா! கொந்தளித்த ஷாலு ஷம்மு! | Webdunia Tamil

சமூக வலைதளங்களில் அடிக்கடி க வ  ர் ச்சி போஸ் கொடுத்து புகைப்படங்களை வெளியிடுவதை வாடிக்கையாக கொண்டுள்ள ஷாலு ஷம்மு தற்போது க  ட்டுக்க டங்  காமல் தி மிரும் தன்னுடைய மு ன்னழகை எ டுப்பாக தெரியும் படி டாப் ஆங்கிளில் படம் பிடித்து வெளியிட்டுள்ளார்.
இதனை பார்த்த ரசிகர்கள் அவருடைய அழகை எக் கு  தப்பாக வர்ணித்து வருகிறார்கள்.