செ ம நாட்டு கட்டையா இருக்கே..!! வயசாக ஆக பலூன் பெ ரு சாயிகிட்டே இருக்கே..!! வைரலாகும் வீடியோவால் சூ டே றிய போன்கள்..!!

Cinema News

தமிழில் விக்ரமுருடன் ஜெமினி, கமல் ஹாசனுடன் அன்பே சிவம், அஜித்துடன் வில்லன், பிரசாந்த் உடன் வின்னர் உள்ளிட்ட பல சூப்பர் ஹிட் படங்ககளில் அடுத்தடுத்து நடித்து வெற்றிகளை குவித்து அந்த காலகட்ட ரசிகர்களான 90ஸ் கிட்ஸ்களின் ஃபேவரைட் நடிகையாக வலம் வந்தார். ஹை

கவர்ச்சி புகைப்படங்களை மட்டுமே வெளியிடும் நடிகை கிரண் !!

ஹிந்தி படங்களில் நடித்து சினிமா உலகிற்கு தன்னை அறிமுகம் செய்துகொண்ட நடிகை கிரணுக்கு தமிழில் நல்ல வரவேற்பை கொடுத்தது. அதன் பின்னர் இவருக்கு தமிழிலும் சரியாக வாய்ப்புகள் கிடைக்காததால் திருமணம் செய்துகொண்டு செட்டில் ஆகிவிட்டார்SJ சூர்யாவின் இயக்கத்தில் வந்த நியூ படத்தில் இவர் நடித்த காட்சியை யாராலும் அவ்வளவு எளிதில் மறக்க முடியாது. கடைசியாக இவர் விஷாலின் ஆம்பள படத்தில் மாமியார் கதாபாத்திரத்தில் நடித்திருந்தார். இடையில் சில காலம் எங்கு போனார் என்றே தெரியவில்லை.

Kiran Rathod Spicy Stills | Cine Pictures

சமீப காலமாக தன்னுடைய சமூக வலைதள பக்கங்களில் க வர்ச்சியான புகைப்படங்களை மற்றும் வீடியோக்களை வெளியிட்டு மீடியாவில் தன்னுடைய பெயர் அடிபடும் படி பார்த்துக்கொள்கிறார்.

kiran hot stills 017 : hot bavi - photo 87 from album hot bavi on Rediff Pages

அந்த வகையில், தற்போது இவர் குபீர் என்று மு ன்னழகு தெரிய சிரிப்பது போல அப்லோட் செய்துள்ள வீடியோவை பார்த்த நெட்டிசன்கள், “ஒரு செகண்ட்ல தூக்கி வாரி போட்டுச்சு” என்று அவரை கலாய்த்து வருகிறார்கள்.