செம லெ க் பீ ஸ்..!! க வர்ச்சி உடையில் தொ டை அழகை முழுசா காட்டி அரேபியன் குதிரை போல் போஸ் கொடுக்கும் சீரியல் நடிகை .!!

Serial News

பொதுவாகவே நடிகர் நடிகைகள் திரைக்கு முன்னும் வேறு மாதிரி இருப்பார்கள் என ஒரு பிம்பம் உள்ளது. அது போல் சீரியல்களில் தன்னுடைய நடிப்பால் ரசிகர்களை மி ர ட் டி அப்டியே Cut பண்ணா இணையதளங்களில் தன்னுடைய க வர்ச்சியால் இளைஞர்கள் மத்தியில் ஹீரோயினுக்கு நிகராக இருப்பவர் காவியா.

Kaavya arivumani tamil tv actress t1 29 hot saree photo – indiancelebblog.com

பாரதி கண்ணம்மா சீரியலில் அ றிவுமணி என்ற கேரக்டரில் நடித்து வரும் இவர் ரசிகர்களை சூ டேற்றி இருக்கிறார். சினிமா நடிகைகளுக்கு சமமாக, சமூக வலைதளத்தில் ஏகப்பட்ட ரசிகர்கள். தொடர்ச்சியாக தனது படங்களைப் பதிவிட்டு, அதில் ஆக்டிவாகவும் இருக்கிறார் காவ்யா.

Kaavya Arivumani – Wiki, Serials, Awards, Images, Biography - eNewsMango - Juicy News

இந்த வகையில் சமீபத்தில் காவியா அ றிவுமணி செம ஹா ட்டான க வ ர்ச்சி உடையில் தொ டை தெரியும் அளவிற்கு அசத்தலான போஸ் கொடுத்து புகைப்படத்தை தனது சமூக வலைத்தளத்தில் பதிவேற்றியுள்ளார்.

Saree hot photos gallery | kaavya arivumani looking very beautiful photo gallery Photos: HD Images, Pictures, Stills, First Look Posters of Saree hot photos gallery | kaavya arivumani looking very beautiful photo

இதனை பார்த்த ரசிகர்கள் “செ ம்ம லெ க் பீஸ்..” என ச கட்டு மேனிக்கு கமெண்ட் செய்து வருகிறார்கள்.