விப த் து ஏற்படுவதற்கு சில நிமிடங்களுக்கு முன்னர் காரில் இருந்து எடுக்கப்பட்ட வீடியோ…!! அதில் யாஷிகா தா று மாறாக கார் ஓட்டும் வீடியோ வெளியாகி அ தி ர் ச்சி கு ள்ளாக்கியுள்ளது…!!

Cinema News

விப த் து ஏற்படுவதற்கு சில நிமிடங்களுக்கு முன்னர் காரில் இருந்து எடுக்கப்பட்ட வீடியோ…!! அதில் யாஷிகா தா று மாறாக கார் ஓட்டும் வீடியோ வெளியாகி அ தி ர் ச்சி கு ள்ளாக்கியுள்ளது…!!

நீங்கள் பார்க்க வந்த காணொளி காட்சி கீழே உள்ளது. இது போன்ற மேலும் பல வீடியோக்களை பார்க்க எங்கள் முகநூல் பக்கத்தை பின்தொடருங்கள். எங்கள் முகநூல் பக்கத்தில் நீங்கள் ரசிக்கும் அனைத்தும் விதமான காணொளிகள் மற்றும் பதிவுகள் பதிவிடப்படும். நீங்கள் மேலும் எங்களுடன் இணைந்து உடனுக்குடன் முக்கியச் செய்திகளையம் காணலாம் .

அனைத்து விதமான பொழுதுபோக்கு, ஷாப்பிங், விளையாட்டு காணொளிகள், சினிமா காட்சிகள், சமையல் குறிப்புகள், குறும்படம், வில‌ங்குக‌ள் ப‌ற்றிய ‌‌வி‌சி‌த்‌திர வீடியோ,பிக் பாஸ் செய்திகள், டிக் டாக் காணொளி, பிராங்க் வீடியோ மற்றும் பல… தினம்தோறும் இங்கே பதிவி டுகிறோம்.

வீடு மற்றும் வாகனம் வாங்குவதற்கான முக்கிய ஆலோசனைகள் இங்கு பதிவிடப்படும். எங்கள் பதிவு பிடித்திருந்தால் கட்டாயம் எங்கள் பக்கத்தை லைக் செய்யுங்கள்.

முழு வீடியோ கீழே உள்ளது…!!