“ஒ டம்பு வ த்திப் போனாலும் உங்க க வ ர் ச்சி குறை யலயே…!!” படிகட்டில் ஒ க் காந்து ப லான போஸ் கொடுத்த ஸ்ருதிஹாசன்…!! எ ழும் பும் தோழு மா க இருக்கும் போட்டோவை பார்த்து அ தி ர் ச் சியான ரசிகர்கள்…!

Cinema News

சினிமாவில் ஸ்ருதிஹாசனுக்கு சுமாரான வரவேற்பு இருந்தாலும், தனிப்பட்ட வாழ்க்கை சற்று பி ர ச்சினையாகவே உள்ளது. ஏற்கனவே லண்டனை சேர்ந்த மைக்கேல் என்பவரை மனதார காதலித்தார். மைக்கேல் லண்டனில் வசித்ததால் அ டி க் க டி அங்கு சென்று அவருடன் நேரம் செலவிட்டார். மைக்கேலும் அ டி க் க டி இந்தியா வந்தார்.

இருப்பினும் ஆளுக்கு ஒரு இடத்தில் இருப்பதால் இது சரிபட்டு வரவில்லை, அதனால் இனி காதலர்களாக அல்ல நல்ல நண்பர்களாக மட்டும் இருக்க முடிவு செய்துள்ளோம் என்று வழக்கம்போல் சொல்லிவிட்டு மீண்டும் படங்களில் நடிக்க தொடங்கினார் ஸ்ருதி.

தற்போது ஷாந்தனு என்று ஒருவரை காதலிப்பதாக பிரபல பத்திரிக்கைகளில் செய்திகள் வர தொடங்கியுள்ளது. இது கிட்டத்தட்ட உறுதியான தகவலாக இருக்கக்கூடிய வாய்ப்புகளும் உள்ளது. இவரது நடிப்பில் வெளியான ‘கிராக்’ திரைப்படம் ரசிகர்கள் மத்தியில் பெரும் வரவேற்பை பெற்று சூப்பர் ஹி ட் ட டி த்து வருகிறது. அதனை தொடர்ந்து தற்போது விஜய் சேதுபதியுடன் ‘லாபம்’ எனும் படத்தில் நடித்து வருகிறார்.

ஊர் உலகத்தில் எவ்வளவு க வ ர் ச்சி நடிகைகள், எவ்வளவு க வ ர் ச்சி புகைப்படங்களை அப்லோட் செய்தாலும் தற்போது ஸ்ருதிஹாசன் வெளியிட்ட Hot ஆன புகைப்படங்கள் தான் இப்போதைய Hot Topic.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Shruti Haasan (@shrutzhaasan)

அதில், தன்னுடைய ப் ரா, மு ன் னழகு வளைவு தெரிவது போன உடை அணிந்து கொண்டு போஸ் கொடுத்து ரசிகர்களின் சூ ட் டை கி ள ப்பி விட்டுள்ளார் அம்மணி. இதனை பார்த்த ரசிகர்கள், “சூ ர போ தை ” என்று ச க ட்டு மேனிக்கு அவரை வ ர் ணித்து வருகிறார்கள்.