“சைக்கிள்-க்கு இவ்ளோ பெரிய BELL-ஆ…!! ஆட்டோஹார்ன் மாதிரி இருக்கே…!!” சைக்கிள்-க்கு பக்கத்துல ஒரு கிளிக்…!! க் வெளியிட்ட புகைப்படத்தை எக் கு த் தப்பாக வர்ணிக்கும் இளசுகள்…!!

Cinema News

அ றை கு றை  ஆடை அணிந்து மக்களிடையே மிகவும் பிரபலம் அடைந்தவர் நடிகை யாஷிகா ஆனந்த் அவர்கள். இதன் மூலம் பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டு இன்னும் மக்களிடையே பிரபலம் அடைந்தார். அதன் பின்னர் இவருக்கு தனி ரசிகர் பட்டளமே உருவானது.

இவரின் க வர்ச்சிகாகவே படத்தில் நடிக்க வாய்ப்புகள் இவருக்கு கிடைத்தது. இதனால் இரு ட் ட றையில் மு ரட்டுக்கு த்து படத்திலும் எ ல்லைமீ றி க வர்ச்சி கா ட்டினார்.மாடலிங் துறையில் இருந்தே சினிமா பக்கம் ஒதுக்கினார் யாஷிகா ஆனந்த். பிக்பாஸ் வீட்டில் இருந்து வந்த பின்பு மாயா என்னும் தொடரில் நடித்த யாஷிகா, விஜய் டிவியின் ஜோடி நம்பர் 1, சீசன் 10ல் நடுவராகவும் இருந்தார்.

யாஷிகா எதிர்பார்த்த அளவுக்கு அவருக்கு பிக்பாஸ் வீட்டில் இருந்து வெளியே வந்த பின்பு படவாய்ப்புகள் கிடைக்கவில்லை. இந்நிலையில் படவா ய்ப்புக்காக கவனத்தை ஈ ர்க்கும் வ கையில் தொடர்ச்சியாக தன் க வர்ச்சிப்ப டங்களை வெளியிட்டு வருகிறார்.

அந்த வகையில்  சி வப்பு வ ண்ண உ டையில் மிக க வர்ச்சி யாக த ன் மு ன்னழகு தெரியும்படி ப டத்தை வெளியிட்டு இருக்கிறார் யாஷிகா.இதைப் பார்த்த அவரது ரசிகர்கள் சிவப்பு உடையில், க வர்ச்சியி ல் சில்க் ஸ்மிதாவையே தோ ற்கடிச்சு ட்டீங்க என கமெண்ட் செய்துள்ளனர். இந்த புகைப்படம் தற்போது இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது.