“மூ ஞ்சி சின்னதா இருக்கும் மற்றது எல்லாம் பெருசா தெரியுது…!!” அந்த ரெண்டுக்கு மட்டும் தி ருஷ் டி சு த்திப் போடுங்க…!! படுக்கையறையில் சி னு ங் கிய தமன்னா…!! செம்ம வைரல் வீடியோ…!!

Cinema News

தென்னிந்திய சினிமாவில் முன்னணி நடிகையாக வலம் வந்து கொண்டு இருக்கும் நடிகை தமன்னாவின் லேட்டஸ்ட் புகைப்படங்கள் வெளியாகி இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது.

தமிழில் 2006 – இல்  வெளிவந்த கேடி படம் மூலம் அறிமுகமாகி, சிறுத்தை, படிக்காதவன், பையா, அயன், தர்மதுரை, கண்ணே கலைமானே, வீரம் போன்ற படங்களில் குடும்பப்பாங்கான தோற்றங்களில் நடித்த இவர், சமீபகாலமாக சமூக வலைதளங்களில் உ ச் சக ட் ட கவ ர் ச்சி காட்ட தொடங்கினார்.

\

இவர் தமிழ் மட்டுமின்றி, தெலுகு, ஹிந்தி மொழிகளில் கூட கொடி நாட்டி உள்ளார். தெலுங்கில் பாகுபலி, ஹேப்பி டேஸ் போன்ற படங்களில் நடித்த இவருக்கு அங்கு நல்ல வரவேற்பு. இவர், தற்போது உடல் எடை கூடி கு ம் மென மாறியுள்ளார்.

சினிமா தாண்டி வெப்சீரிஸ் பக்கமும் கவனம் செலுத்தி வரும் இவர் தற்போது 11th Hour மற்றும் November Story என்ற இரண்டு வெப் சீரிஸ்களில் நடித்து முடித்துள்ளார்.இதில் November Story  சீரிஸ் வெளியாகி மக்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பு பெற்றுள்ளது.

அவ்வப்போது வெளியில் வரும் அம்மணி தற்போது மிகவும் க வர் ச்சி யா ன உடலோடு ஒட்டிய உடையில் தோன்றி ரசிகர்களை தி க் குமு க் காட செய்துள்ளார்.இதோ நீங்களே புகைப்படத்தை பாருங்கள்..!

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Tamannaah Bhatia (@tamannaahspeaks)