“உங்க ப ரந்த தாராளமனசுக்கு நாங்க எப்பவுமே அ டி மை…!!” யம் மா டி யோவ்…என்னா STRUCTURE-டா சாமி…!! ப லான போஸ் கொடுத்த தனுஷ் பட நடிகை…!!

Cinema News

கனா கண்டேன் படத்தின் மூலம் இயக்குனரான ம றை ந்த KV ஆனந்த் இயக்கத்தில், தனுஷுக்கு ஜோடியாக அனேகன் படத்தில் நடித்தவர் அமைரா தஸ்தூர்.

இதுவே, தமிழில் நடிகர் தனுஷுக்கு ஜோடியாக ‘அனேகன்’ படத்தில் அறிமுகமான இவருக்கு தனி ரசிகர்கள் கூட்டம் வைத்திருப்பவர். அந்த படத்திற்கு முன் இவர் ‘ம னசுக்கு நச்சின்டி’ என்ற தெலுங்கு படத்தின் மூலம் சினிமாவில் அறிமுகமானார்.இதை தொடர்ந்து, நடிகை அமைரா தஸ்தூர் ‘ராஜகாடு’ என்ற படத்தில் நடித்திருந்தார்.

இப்படம் தோல்வியடைந்ததால் தெலுங்கில் அவருக்கு தற்போது பட வாய்ப்பு கிடைக்கவில்லை. இப்படத்தில் நடித்த தெலுகு நடிகர் ராஜ் தருண், பாடல் காட்சியில், நடிக்கும் போது, என் காது அருகே வந்து நீ ரொம்ப அழகா இருக்க, கொஞ்சம் அட்ஜஸ்ட் பண்ணிக்கிறியா என கேட்டதாக மீ டூ என்கிற வெ டிகு ண் டை 1 வருடம் முன் வீ சி னார்.

அந்த பாதிப்பிலிருந்து மீண்ட அமைரா தஸ்தூர் பட வாய்ப்புக்கான வேட்டையில் தீவிரமாக இறங்கிய நிலையில் தற்போது யாரும் எதிர்பார்க்காத வகையில் மு ன் னழகை தெரிய புகைப்படங்களை பகிர்ந்துள்ளார். இந்த புகைப்படங்கள் வலைத்தளத்தில் டிரெண்டாகி வருகிறது. இதனை பார்த்த ரசிகர்கள், “எனக்கு உங்களை மாதிரி Open Type-தாங்க பிடிக்கும்” என்று க லா ய்த்து வருகிறார்கள்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Amyra Dastur (@amyradastur93)