இணையத்தில் தீ யா ய் பரவும் ஜீ தமிழ் சீரியல் நடிகையின் படுக்கையறை புகைப்படங்களை வெளியிட்ட க ள்ள க் கா தலன்…!! அ தி ர்ந்துப்போன சின்னத்திரை உலகம் ….!!

Cinema News

ஜீ தமிழ் டிவியில் யாரடி நீ மோகினி என்ற சீரியலில் நடித்து வருபவர் நடிகை தீபா. தற்போது தீபா தன் ஆண் நண்பருடன் மிக நெருக்கமாக படுக்கை அறையில் இருக்கும் புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வெளியாகி உள்ளது. மேலும் புகைப்படங்களை அவரின் க ள் ள காதலன் வெளியிட்டு மிகுந்த ச ர்ச் சையை ஏற்படுத்தி உள்ளார்.

சரத்குமார் அவர்களின் மாயி படத்தில் ‘வாம்மா மின்னல்’ என்ற உடனே ச ட் டென்று வந்து மறையும் பெண் கதாபாத்திரத்தில் நடித்தவர் நடிகை தீபா. அதன் பிறகு இவர் ஒரு சில படங்களில் அக்கா, தங்கை, பிரென்ட் உள்ளிட்ட சிறு சிறு கதாபாத்திரங்களில் நடித்து உள்ளார். மேலும் ஒரு சில படங்களில் ஒரு சில நிமிடங்கள் மட்டும் இருக்கும் கதாபாத்திரத்தில் நடித்துள்ளார்.மேலும் இவர் சன் டிவி,விஜய் டிவி,ஜீ தமிழ் உள்ளிட்ட பல தொலைக்காட்சி சீரியல்களின் முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் நடித்து உள்ளார்.

இந்நிலையில் கணவரை பிரிந்து வாழும் இவர் வேறு ஒரு நபருடன் க ள் ள தொடர்பில் உள்ளார் என்பது போன்ற பற்றிய வ த ந்திகள் பரவின. அதற்கு இவர் அந்த வ த ந்திகள் எதுவும் உண்மை இல்லை எனவும், தன்னுடைய இந்த நிலையை தனது நண்பர் பயன்படுத்தி கொள்ள நினைத்தார். அதனால் அவரை விட்டு விலகி விட்டதாகவும் தெரிவித்து உள்ளார். மேலும் இது குறித்து பேசிய அந்த நபர் தனக்கும் தீபாக்கும் தொடர்பு இருப்பதாகவும் அதற்கு ஆதாரமாக படுக்கையறை புகைப்படத்தை வெளியிட்டு ச ர் ச்சையை கிளப்பி உள்ளார்.